ĐOÀN TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG NGHỆ VÀ DU LỊCH THAM QUAN TRIỂN LÃM CÁC SẢN PHẨM VỀ CHUYỂN ĐỔI SỐ HƯỞNG ỨNG NGÀY CHUYỂN ĐỔI SỐ QUỐC GIA 2023
Sáng 12/10, tại Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh, Đoàn Trường Cao đẳng Công nghệ và Du lịch tham quan Triển lãm các sản phẩm về Chuyển đổi số hưởng ứng Ngày Chuyển đổi số quốc gia 2023.
Tham quan Triển lãm các sản phẩm về chuyển đổi số là chuỗi hoạt động có ý nghĩa thiết thực nhằm thúc đẩy hoạt động phát triển thị trường khoa học và công nghệ, chuyển đổi số và đổi mới sáng tạo trên địa bàn thành phố.